Lễ bế giảng và trao bằng tốt nghiệp cho sinh viên K35(29/06/2016)
Sáng 28/6/2016, tại nhà Đa chức năng, trường Cao đẳng Sư phạm Nam Định đã tổ chức lễ bế giảng và trao bằng tốt nghiệp cho sinh viên K35 (khóa học: 2013 – 2016).
Tới dự buổi lễ có: Ông Đỗ Anh Xô – Phó giám đốc Sở Giáo dục – Đào tạo Nam Định; ông Nguyễn Văn Thông – Phó trưởng phòng GDCN – thường xuyên; ông Trần Tất Thắng – Phó văn phòng Sở GD – ĐT Nam Định.
Về phía nhà trường có: Thầy Trần Duy Hưng – Hiệu trưởng nhà trường; các thầy cô là lãnh đạo các đơn vị cùng toàn bộ giảng viên và sinh viên khóa 35.
Sau phát biểu tổng kết khóa học của thầy Trần Duy Hưng – Hiệu trưởng nhà trường, ông Đỗ Anh Xô – Phó giám đốc Sở Giáo dục – Đào tạo đã phát biểu ý kiến, chúc mừng sinh viên khóa 35 đã hoàn thành khóa học và được nhận bằng cử nhân Cao đẳng Sư phạm đồng thời mong muốn nhà trường tiếp tục phát triển.
Thầy Lã Văn Mến – Trưởng phòng Đào tạo và thầy Vũ Tiến Vân đã đọc quyết định công nhận tốt nghiệp, quyết định khen thưởng SV khóa 35 và tổ chức trao bằng TN, trao thưởng cho SV K35.
Lễ bế giảng đã diễn ra trang trọng và thành công tốt đẹp.
Một số hình ảnh của lễ bế giảng.
- Thông báo thi lại học kỳ III lớp CĐSP Mầm non liên thông K39(20/02/2019)
- Quyết định số: 56/QĐ-CĐSP V/v Ban hành Quy chế thi đua, khen thưởng tại trường Cao đẳng Sư phạm Nam Định
- Đề cương môn thi đại học VLVH tham khảo(11/08/2020)
- Thông báo thi kỳ V – K40 Cao đẳng chính quy(23/11/2020)
- Thông báo điều chỉnh lịch ôn thi lớp đại học Giáo dục Mầm non hệ VLVH 2017(22/07/2017)