Lễ bế giảng và trao bằng tốt nghiệp cho sinh viên K35(29/06/2016)
Sáng 28/6/2016, tại nhà Đa chức năng, trường Cao đẳng Sư phạm Nam Định đã tổ chức lễ bế giảng và trao bằng tốt nghiệp cho sinh viên K35 (khóa học: 2013 – 2016).
Tới dự buổi lễ có: Ông Đỗ Anh Xô – Phó giám đốc Sở Giáo dục – Đào tạo Nam Định; ông Nguyễn Văn Thông – Phó trưởng phòng GDCN – thường xuyên; ông Trần Tất Thắng – Phó văn phòng Sở GD – ĐT Nam Định.
Về phía nhà trường có: Thầy Trần Duy Hưng – Hiệu trưởng nhà trường; các thầy cô là lãnh đạo các đơn vị cùng toàn bộ giảng viên và sinh viên khóa 35.
Sau phát biểu tổng kết khóa học của thầy Trần Duy Hưng – Hiệu trưởng nhà trường, ông Đỗ Anh Xô – Phó giám đốc Sở Giáo dục – Đào tạo đã phát biểu ý kiến, chúc mừng sinh viên khóa 35 đã hoàn thành khóa học và được nhận bằng cử nhân Cao đẳng Sư phạm đồng thời mong muốn nhà trường tiếp tục phát triển.
Thầy Lã Văn Mến – Trưởng phòng Đào tạo và thầy Vũ Tiến Vân đã đọc quyết định công nhận tốt nghiệp, quyết định khen thưởng SV khóa 35 và tổ chức trao bằng TN, trao thưởng cho SV K35.
Lễ bế giảng đã diễn ra trang trọng và thành công tốt đẹp.
Một số hình ảnh của lễ bế giảng.
- Thông báo tuyển sinh năm 2011 của trường CĐSP Nam Định(10/06/2011)
- Thông báo tuyển sinh cao đẳng liên thông chính quy 2017(14/09/2017)
- Quyết định số: 57/QĐ-CĐSP V/v ban hành Quy chế công tác văn thư, lưu trữ của trường Cao đẳng Sư phạm Nam Định
- Thông báo ngưỡng đảm bảo chất lượng trong tuyển sinh đại học VLVH năm 2020 của trường Đại học Sư phạm Hà Nội(01/10/2020)
- Quyết định thành lập Ban chỉ đạo lấy ý kiến phản hồi từ người học về hoạt động giảng dạy của giảng viên năm h�(18/01/2013)