Hội nghị công bố quyết định bổ nhiệm Hiệu trưởng trường Cao đẳng Sư phạm Nam Định(23/04/2018)
Sáng ngày 4 tháng 4 năm 2018, tại nhà Đa Năng trường Cao đẳng Sư phạm Nam Định đã diễn ra Hội nghị công bố quyết định bổ nhiệm Hiệu trưởng trường Cao đẳng Sư phạm Nam Định
Về dự hội nghị có các đại biểu: Ông Trần Lê Đoài – Tỉnh ủy viên, Phó Chủ tịch UBND tỉnh;Ông Vũ Văn Rung – Tỉnh ủy viên, Giám đốc sở Nội vụ; NGƯT Cao Xuân Hùng – Tỉnh ủy viên, Giám đốc sở Giáo dục và Đào tạo và lãnh đạo một số trường đại học, cao đẳng trên địa bàn tỉnh Nam Định.
Về phía nhà trường có toàn thể cán bộ, giảng viên, công nhân viên trong trường tham dự
Sau khi công bố quyết định bổ nhiệm chức vụ Hiệu trưởng trường Cao đẳng Sư phạm Nam Định đối với ông Trần Ngọc Hiển, ông Trần Lê Đoài – Tỉnh ủy viên, Phó Chủ tịch UBND tỉnh lên trao quyết định, giao nhiệm vụ và tặng hoa chúc mừng cho ông Trần Ngọc Hiển và tặng hoa cho ông Trần Duy Hưng – Nguyên Quyền Hiệu trưởng nhà trường.
- Thông báo tuyển sinh cao đẳng liên thông vừa làm vừa học năm 2015(27/04/2015)
- Thông báo thi học kỳ phụ K39 – K40 Cao đẳng hệ chính quy(09/07/2019)
- Thông báo xét tuyển nguyện vọng bổ sung và thi năng khiếu năm 2015 đợt 4(10/09/2015)
- Thầy giáo Phùng Gia Bách bảo vệ thành công luận án Tiến sĩ
- Trường Cao đẳng Sư phạm Nam Định tổ chức Lễ tốt nghiệp cho sinh viên cao đẳng chính quy khóa 43 và học viên cao đẳng mầm non liên thông khóa 17