Thực hiện kế hoạch công tác Đoàn và phong trào Thanh niên năm học, được sự đồng ý của Đảng ủy – Ban giám hiệu nhà trường, tối ngày 25/10/2012, Đoàn trường CĐSP Nam Định đã tổ chức đêm “Giao lưu văn nghệ chào học sinh – sinh viên K34” trong không khí háo hức chào năm học mới 2012-2013 và hướng tới chào mừng ngày Nhà giáo Việt Nam 20/11.
Đến dự đêm giao lưu, có Thầy Nguyễn Văn Tỉnh – Bí thư Đảng ủy, Phó hiệu trưởng nhà trường; thầy Trần Duy Hưng – Phó Bí thư Đảng ủy, Phó Hiệu trưởng Nhà trường; đồng chí Trần Bình Dương – Trưởng ban Thanh thiếu nhi trường học, Tỉnh Đoàn Nam Định cùng các thày cô giáo trong các Khoa, Tổ và đông đảo sinh viên trong toàn trường.
Đêm giao lưu đã diễn ra với 22 tiết mục đặc sắc mang những màu sắc khác nhau thể hiện rõ nét sức trẻ và tài năng trong không khí hào hứng, sôi động với nhiều hình thức thể hiện như Hát, Múa, Nhảy hiện đại, Võ thuật, Kịch, Thời Trang…
- Thông báo chỉ tiêu tuyển sinh cao đẳng chính quy năm 2021(14/06/2021)
- Thông báo kế hoạch tập trung và thi tuyển đại học VLVH, đại học Sư phạm Hà Nội(03/11/2020)
- Thông báo thi học kỳ III các lớp TCSPMN 36D,E(20/11/2015)
- Thông báo điều chỉnh thi học kỳ phụ K37, K38 Cao đẳng hệ chính quy (24/07/2017)
- Nghị định Về đánh giá, xếp loại chất lượng cán bộ, công chức, viên chức